Let's Show Our Pics
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดนี้เป็นที่สำหรับให้นักถ่ายภาพมือสมัครเล่นเอารูปถ่ายมาอวดกัน เค้อครับเด้อ..

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

การขอเพิ่มห้องแสดงภาพ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin

การขอเพิ่มห้องแสดงภาพ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: การขอเพิ่มห้องแสดงภาพ   การขอเพิ่มห้องแสดงภาพ EmptyMon Mar 30, 2009 4:10 pm

เพื่อน ๆ ที่สมัครเป็นสมาชิกของบอร์ดแล้ว และต้องการมีห้องสำหรับแสดงภาพเป็นของตัวเอง สามารถส่ง PM แจ้งมาที่ Admin ได้เลย อยากจะใช้ชื่อห้อง (forum) ว่าอย่าไรรบกวนแจ้งมาด้วย จะจัดการให้ทันทีครับ + ให้สิทธิ์ดูแลห้องด้วยตนเอง สามารถแก้ไข หรือลบกระทู้ในห้องได้ Very Happy
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://ourpics.thai-forum.net
nonycha

nonycha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การขอเพิ่มห้องแสดงภาพ   การขอเพิ่มห้องแสดงภาพ EmptyWed Apr 01, 2009 9:46 pm

Admin พิมพ์ว่า:
เพื่อน ๆ ที่สมัครเป็นสมาชิกของบอร์ดแล้ว และต้องการมีห้องสำหรับแสดงภาพเป็นของตัวเอง สามารถส่ง PM แจ้งมาที่ Admin ได้เลย อยากจะใช้ชื่อห้อง (forum) ว่าอย่าไรรบกวนแจ้งมาด้วย จะจัดการให้ทันทีครับ + ให้สิทธิ์ดูแลห้องด้วยตนเอง สามารถแก้ไข หรือลบกระทู้ในห้องได้ Very Happy

afro สวัสดีครับ อาจารย์โก๋...ดีจังครับมี web board ดีๆ มา share ให้ตากล้องสมัครเล่นอย่างพวกเราๆ ครับ ขอบคุณมากครับ
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การขอเพิ่มห้องแสดงภาพ   การขอเพิ่มห้องแสดงภาพ EmptyThu Apr 02, 2009 7:01 am

nonycha พิมพ์ว่า:
Admin พิมพ์ว่า:

afro สวัสดีครับ อาจารย์โก๋...ดีจังครับมี web board ดีๆ มา share ให้ตากล้องสมัครเล่นอย่างพวกเราๆ ครับ ขอบคุณมากครับ

Very Happy สวัสดีครับ..ยินดีตอนรับสมาชิกใหม่ nonycha ยังไงก็เข้ามาคุย มาโพสต์รูปสวย ๆ ให้ดูกันบ่อย ๆ นะครับ ขอให้ถือว่าที่นี่เป็นบ้านของเรา เป็นที่พักผ่อนของมือตากล้องสมัครเล่น ทำตัวตามสบายถือเป็นกันเองครับ
lol!
https://ourpics.thai-forum.net

การขอเพิ่มห้องแสดงภาพ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1