Let's Show Our Pics
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดนี้เป็นที่สำหรับให้นักถ่ายภาพมือสมัครเล่นเอารูปถ่ายมาอวดกัน เค้อครับเด้อ..

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
nonycha

nonycha

Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon   Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon EmptyWed Apr 15, 2009 12:10 pm

สวัสดีวันสงกรานต์ วันครอบครัว วันปีใหม่ ของไทย คับป๋ม
ได้มีโอกาสไปขึ้นดอยอินทนนท์ อีกครั้ง (ไปมาสัก 4 ครั้ง แล้วคับ)
อากาศดีมากๆ ครับ ไม่ร้อน ไม่วุ่นวาย เหมือนในเมืองหลวง...
ภาพส่วนใหญ่เป็น ดอกไม้ วิว สะมากกว่าครับ งัยลองชมตัวอย่างภาพ ไป พรางๆ ก่อนนะครับ...
ถ่ายภาพอย่างมีความสุขนะครับ...นน...

Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon Inthanon1r

Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon Inthanon2r

แก้ไขล่าสุดโดย nonycha เมื่อ Wed Apr 15, 2009 12:16 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
nonycha

nonycha

Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon   Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon EmptyWed Apr 15, 2009 12:12 pm

Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon Inthanon3r

Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon Inthanon4r
nonycha

nonycha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon   Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon EmptyWed Apr 15, 2009 12:15 pm

Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon Inthanon5r

Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon Inthanon6r

Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon Inthanon7r
โก๋หลังวัง

โก๋หลังวัง

: 78

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon   Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon EmptyThu Apr 16, 2009 4:25 pm

9NoNy โชคดีจังที่ได้ไปเที่ยวถึงดอยอินทนนท์ ผมได้ไปแค่บ้านแปดริ้ว วันสงกรานต์กะจะเข้าไปบ้านกรุงเทพไปรดน้ำแม่ซะหน่อย ก็ไม่กล้าไปกลัวจะถูกลูกหลง เพราะเส้นทางประจำที่จะไปบ้านก็ถูกพวกเสื้อแดงปิดซะงั้น Mad

ชอบรูปท้องฟ้ามากเลยครับ สวยทั้งสองรูป ดอกไม้ก็งามโดยเฉพาะดอกตาเสือ(รึเปล่า?) สดใสดีชอบครับ Very Happy

แต่ว่ารูปนี้ผมมองไม่ออกจริงๆว่าเป็นอะไร แหะๆ เป็นลำต้นของต้นไม้รึเปล่าครับ
Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon Inthanon3r
http://kolangwang.multiply.com/
nonycha

nonycha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon   Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon EmptyThu Apr 16, 2009 7:34 pm

โก๋หลังวัง พิมพ์ว่า:
9NoNy โชคดีจังที่ได้ไปเที่ยวถึงดอยอินทนนท์ ผมได้ไปแค่บ้านแปดริ้ว วันสงกรานต์กะจะเข้าไปบ้านกรุงเทพไปรดน้ำแม่ซะหน่อย ก็ไม่กล้าไปกลัวจะถูกลูกหลง เพราะเส้นทางประจำที่จะไปบ้านก็ถูกพวกเสื้อแดงปิดซะงั้น Mad

afro ครับน่าเสียดายจริงๆ เป็นวันครอบครัว และ ปีใหม่ของไทยด้วยนะครับ

ชอบรูปท้องฟ้ามากเลยครับ สวยทั้งสองรูป ดอกไม้ก็งามโดยเฉพาะดอกตาเสือ(รึเปล่า?) สดใสดีชอบครับ Very Happy

afro ครับผม ขอบคุณครับอาจารย์โก๋ ผมก็ชอบเหมือนกันครับ ส่วนดอกไม้ผมใช้ปรับโหมดสีสด ช่วยด้วยง่ะครับ เลยสีออกมาสดแจ่มเลยครับ

แต่ว่ารูปนี้ผมมองไม่ออกจริงๆว่าเป็นอะไร แหะๆ เป็นลำต้นของต้นไม้รึเปล่าครับ

afro ออ! เป็นลำต้นของต้นไม้ง่ะครับ แหงนกล้องแนบกับลำต้นครับผม มันแปลกดีง่ะครับ อิอิอิ
LoVePoKo

LoVePoKo

: 60

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon   Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon EmptyFri Apr 17, 2009 10:32 pm

nonycha พิมพ์ว่า:

afro ครับน่าเสียดายจริงๆ เป็นวันครอบครัว และ ปีใหม่ของไทยด้วยนะครับ

afro ครับผม ขอบคุณครับอาจารย์โก๋ ผมก็ชอบเหมือนกันครับ ส่วนดอกไม้ผมใช้ปรับโหมดสีสด ช่วยด้วยง่ะครับ เลยสีออกมาสดแจ่มเลยครับ

afro ออ! เป็นลำต้นของต้นไม้ง่ะครับ แหงนกล้องแนบกับลำต้นครับผม มันแปลกดีง่ะครับ อิอิอิ

jocolor รูปต้นไม้มี bokeh ด้วยไม่บอกไม่รู้ว่าถ่ายด้วยกล้อง compact สวยครับ
nonycha

nonycha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon   Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon EmptyFri Apr 17, 2009 10:33 pm

lovepoko พิมพ์ว่า:

jocolor รูปต้นไม้มี bokeh ด้วยไม่บอกไม่รู้ว่าถ่ายด้วยกล้อง compact สวยครับ

king ขอบคุณมากครับผม...นายPoKo
LoVePoKo

LoVePoKo

: 60

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon   Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon EmptyFri Apr 17, 2009 10:50 pm

สวัสดีวันสงกรานต์ วันครอบครัว วันปีใหม่ ของไทย คับป๋ม
ได้มีโอกาสไปขึ้นดอยอินทนนท์ อีกครั้ง (ไปมาสัก 4 ครั้ง แล้วคับ)
อากาศดีมากๆ ครับ ไม่ร้อน ไม่วุ่นวาย เหมือนในเมืองหลวง...
ภาพส่วนใหญ่เป็น ดอกไม้ วิว สะมากกว่าครับ งัยลองชมตัวอย่างภาพ ไป พรางๆ ก่อนนะครับ...
ถ่ายภาพอย่างมีความสุขนะครับ...นน...

jocolor ท้องฟ้ายามเช้า สีเงินสดใส ดูแล้วสดชื่นจังครับ

แก้ไขล่าสุดโดย lovepoko เมื่อ Fri Apr 17, 2009 10:52 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
nonycha

nonycha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon   Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon EmptyFri Apr 17, 2009 10:51 pm

lovepoko พิมพ์ว่า:

jocolor ท้องฟ้ายามเช้า สีเงินสดใส ดูแล้วสดชื่นจังครับ

king ใช่ครับเห็นด้วยอย่างยิ่งขอรับ
ppyada

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon   Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon EmptyTue Apr 21, 2009 12:07 am

ชอบหลายรูปเลยค่ะ รูปท้องฟ้าก็สวย เช็ตดอกไม้ก็สวย ลำต้นก็สวย..ตกลงจะขายป่ะล่ะ G10 อะ..หุหุ.. cheers
http://ppyada.multiply.com
nonycha

nonycha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon   Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon EmptyTue Apr 21, 2009 8:35 pm

ppyada พิมพ์ว่า:
ชอบหลายรูปเลยค่ะ รูปท้องฟ้าก็สวย เช็ตดอกไม้ก็สวย ลำต้นก็สวย..ตกลงจะขายป่ะล่ะ G10 อะ..หุหุ.. cheers

afro อิอิอิ...ขอบคุณคร๊าบ...ไว้เบื่อก่อนนะคับป๋ม ของถูกๆ มาแล้ว

Some Pics from "G10" -->Doi Inthanon
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» My Pics from :Canon Powershot G10: #1
» My Pics from :Canon Powershot G10: #2