Let's Show Our Pics
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดนี้เป็นที่สำหรับให้นักถ่ายภาพมือสมัครเล่นเอารูปถ่ายมาอวดกัน เค้อครับเด้อ..

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Classic Car @Motor Show

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
nonycha

nonycha

Classic Car @Motor Show Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Classic Car @Motor Show   Classic Car @Motor Show EmptyFri Apr 10, 2009 9:37 pm

ผมได้มีโอกาสไปสัมผัส CLASSIC CAR ในงาน MOTOR SHOW ครั้งที่ 30 มาครับ
เชิญชมกันเลยดีก่า คับป๋ม...
ถ่ายภาพอย่างมีความสุขนะครับ
...นน...

Classic Car @Motor Show Motroshow01resize

Classic Car @Motor Show Motroshow02resize

Classic Car @Motor Show Motroshow03resize

Classic Car @Motor Show Motroshow04resize

Classic Car @Motor Show Motroshow05resize

Classic Car @Motor Show Motroshow06resize

Classic Car @Motor Show Motroshow07resize

Classic Car @Motor Show Motroshow08resize
ขึ้นไปข้างบน Go down
โก๋หลังวัง

โก๋หลังวัง

: 78

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Classic Car @Motor Show   Classic Car @Motor Show EmptySat Apr 11, 2009 10:13 am

รถสวยๆทั้งนั้น รูปที่ 9NoNy ถ่ายมาก็แหล่มๆ ทั้งนั้น..ง่า งานนี้เค้าไม่มีพริตตี้หรือครับ รึว่า 9NoNy ถ่ายมาเก็บเอาไว้ดูคนเดียว หุ หุ Razz
GMสปอร์ตเปิดประทุนสีแดงในรูปสุดท้ายนั่น ผมเคยนั่งมาแล้วนะสมัยหนุ่มๆโน้น พีห่างๆเขาซื้อมาตอนนั้น 25,000฿ สีเดียวกันเลย ก็ไม่รู้ว่าเป็นรถมือที่เท่าไรเจ้าของเต้นท์รถเขาบอกว่า รถคันนั้นพระเอกมิตร ชัยบัญชาขับเข้าฉากหนังมาแล้วด้วย Laughing

http://kolangwang.multiply.com/
nonycha

nonycha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Classic Car @Motor Show   Classic Car @Motor Show EmptyWed Apr 15, 2009 7:35 am

โก๋หลังวัง พิมพ์ว่า:
รถสวยๆทั้งนั้น รูปที่ 9NoNy ถ่ายมาก็แหล่มๆ ทั้งนั้น..ง่า งานนี้เค้าไม่มีพริตตี้หรือครับ รึว่า 9NoNy ถ่ายมาเก็บเอาไว้ดูคนเดียว หุ หุ Razz
GMสปอร์ตเปิดประทุนสีแดงในรูปสุดท้ายนั่น ผมเคยนั่งมาแล้วนะสมัยหนุ่มๆโน้น พีห่างๆเขาซื้อมาตอนนั้น 25,000฿ สีเดียวกันเลย ก็ไม่รู้ว่าเป็นรถมือที่เท่าไรเจ้าของเต้นท์รถเขาบอกว่า รถคันนั้นพระเอกมิตร ชัยบัญชาขับเข้าฉากหนังมาแล้วด้วย Laughing

afro สวัสดีครับ อาจารย์โก๋ เพิ่งกลับมาจากเที่ยว ดอยอินทนนท์ ครับผม
ครับงานนี้มี พริตตี้ ด้วยแต่ที่ zone classic car ไม่มีง่ะครับ เลยไม่ได้เก็บภาพสาวๆมาฝาก
อีกอย่างถ่ายมาหลายครั้งแล้วครับ พริตตี้ ก็ซ้ำๆ เดิมๆ ครับอยากถ่ายรถสวยๆ มากกว่าครับ
โห! อิจฉาจัง ได้เคยนั่งด้วยง่ะ ชอบเหมือนกันครับ รถ classic เท่ห์มากๆ ถ้าตอนนั้น ราคา 25K ก็ถือว่าแพงเหมือนกันนะครับ
LoVePoKo

LoVePoKo

: 60

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Classic Car @Motor Show   Classic Car @Motor Show EmptyThu Apr 16, 2009 6:24 pm

nonycha พิมพ์ว่า:
ผมได้มีโอกาสไปสัมผัส CLASSIC CAR ในงาน MOTOR SHOW ครั้งที่ 30 มาครับ
...นน...

cheers hello!
nonycha

nonycha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Classic Car @Motor Show   Classic Car @Motor Show EmptyThu Apr 16, 2009 7:39 pm

lovepoko พิมพ์ว่า:
nonycha พิมพ์ว่า:
...นน...

cheers hello!

afro ดีคร๊าบ

Classic Car @Motor Show
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Pretty@Motor Show 2009