Let's Show Our Pics
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดนี้เป็นที่สำหรับให้นักถ่ายภาพมือสมัครเล่นเอารูปถ่ายมาอวดกัน เค้อครับเด้อ..

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

JaGuar Club

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
nonycha

nonycha

JaGuar Club Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: JaGuar Club   JaGuar Club EmptyFri Apr 10, 2009 9:02 pm

สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ผมมีโอกาสไปร่วมชุมนุนกับชมรถรถJaGuar มาครับ เก็บภาพมาฝากเล็กๆน้อยๆ คับป๋ม
ถ่ายภาพอย่างมีความสุขนะครับผม
...นน...

JaGuar Club Jaguar1

JaGuar Club Jaguar2

JaGuar Club Jaguar3

JaGuar Club Jaguar4

JaGuar Club Jaguar5
ขึ้นไปข้างบน Go down
โก๋หลังวัง

โก๋หลังวัง

: 78

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: JaGuar Club   JaGuar Club EmptySat Apr 11, 2009 9:39 am

วันนี้ตั้งใจจะเข้ามาถามว่า เมื่อไรจะมีรูปมาให้ดูอีก พอเปิดบอร์ดเข้ามาก็เห็นว่าคุณมีรูปมาอัพเดท..ก็เลยไม่ต้องถาม หุ หุ
รถสวยๆอย่างนี้ 9NoNy น่าจะหามาขับสักคันนะครับ..ผมรู้แล้วแหละครับว่านอกจาก 9Nony จะชอบถ่ายรูปแล้วยังชอบอะไรอีก Cool

http://kolangwang.multiply.com/
โก๋หลังวัง

โก๋หลังวัง

: 78

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: JaGuar Club   JaGuar Club EmptySat Apr 11, 2009 10:34 am

เรื่องรถนี่ผมก็ชอบเล่นเหมือนกันนะ แต่เป็นรถแบบนี้นะ อิ อิ ..

JaGuar Club Dsc16582p

Razz Razz Razz

http://kolangwang.multiply.com/
ppyada

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: JaGuar Club   JaGuar Club EmptySun Apr 12, 2009 12:04 am

nonycha พิมพ์ว่า:
สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ผมมีโอกาสไปร่วมชุมนุนกับชมรถรถJaGuar มาครับ เก็บภาพมาฝากเล็กๆน้อยๆ คับป๋ม
...นน...

โห๋...สวยๆทั้งนั้นเลย ฝีมือไม่ธรรมดาแล้วนะเนี่ย คุณน้องเลยไม่กล้าไปออกทริปถ่ายรูปด้วยอ่ะ..ตามไม่ทันแล่ว.. Neutral
http://ppyada.multiply.com
nonycha

nonycha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: JaGuar Club   JaGuar Club EmptyWed Apr 15, 2009 7:40 am

โก๋หลังวัง พิมพ์ว่า:
วันนี้ตั้งใจจะเข้ามาถามว่า เมื่อไรจะมีรูปมาให้ดูอีก พอเปิดบอร์ดเข้ามาก็เห็นว่าคุณมีรูปมาอัพเดท..ก็เลยไม่ต้องถาม หุ หุ
รถสวยๆอย่างนี้ 9NoNy น่าจะหามาขับสักคันนะครับ..ผมรู้แล้วแหละครับว่านอกจาก 9Nony จะชอบถ่ายรูปแล้วยังชอบอะไรอีก Cool

afro ครับสวัสดีปีใหม่...อาจารย์โก๋ ครับผม...ชอบเหมือนกันครับ รถเนี่ย...แต่ยังเก็บตังไม่พอซื้อมาสะสมครับ
เลยถ่ายภาพมาเก็บไว้ดูก่อนง่ะครับ และที่ชอบอีกอย่างคือ เครื่องบินครับผม ชอบมากมั่ก...
ยังก็ขอบคุณที่มาเยี่ยมชมนะครับผม...ถ่ายภาพอย่างมีความสุขนะครับ...
nonycha

nonycha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: JaGuar Club   JaGuar Club EmptyWed Apr 15, 2009 7:41 am

โก๋หลังวัง พิมพ์ว่า:
เรื่องรถนี่ผมก็ชอบเล่นเหมือนกันนะ แต่เป็นรถแบบนี้นะ อิ อิ ..

Razz Razz Razz

afro อยากเล่นเหมือนกันครับ ถ้าเป็นแบบใช้น้ำมันนะครับ ชอบมาก...คันนี้ก็แต่งสวยดีนะครับ
nonycha

nonycha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: JaGuar Club   JaGuar Club EmptyWed Apr 15, 2009 7:46 am

ppyada พิมพ์ว่า:
nonycha พิมพ์ว่า:
...นน...

โห๋...สวยๆทั้งนั้นเลย ฝีมือไม่ธรรมดาแล้วนะเนี่ย คุณน้องเลยไม่กล้าไปออกทริปถ่ายรูปด้วยอ่ะ..ตามไม่ทันแล่ว.. Neutral

afro สวัสดีปีใหม่น้องปุ้ย...อย่ากระนั้นเลยครับ ออก trip บ่อยๆ ถ่ายเยอะๆ ไม่จำเป็นต้องไป ต่างจังหวัด ถ่ายวิธีชาวบ้าน ฯลฯ
ฝีมือจะพัฒนาเอง โดยที่เราไม่รู้ตัว...จริงๆนะน้องปุ้ย...เชื่อพี่ Very Happy
รอชมภาพชุดใหม่อยู่นะครับ...ถ่ายภาพอย่างมีความสุขครับ

JaGuar Club
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1